บอร์ดของ วัยรุ่นเด็กไทย แจกโปรเกมส์ แจกค
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดของ วัยรุ่นเด็กไทย แจกโปรเกมส์ แจกคลิป แจกบอท แจกหนัง แจกเพลง

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กิจกรมม โปรโมทเว็บ ได้สิทธพิเศษมากๆมาย คลิ๊กๆ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
oodd39

กิจกรมม โปรโมทเว็บ ได้สิทธพิเศษมากๆมาย คลิ๊กๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กิจกรมม โปรโมทเว็บ ได้สิทธพิเศษมากๆมาย คลิ๊กๆ   กิจกรมม โปรโมทเว็บ ได้สิทธพิเศษมากๆมาย คลิ๊กๆ EmptyThu Jul 22, 2010 4:17 pm

กิจกรรมโปรโมทเว็บ ได้สิทธพิเศษมากมาย

1. โปรโมทครบ 10 เว็บได้เป็น ผู้ดูเเลบอร์ดหนึ่ง อาทิตย์

2. โปรโมทครบ 15 เว็บได้โปรสุ่มทรูมันนี่ ฟรี!!!!

3. โปรโมทครบ 20 เว็บ ได้เป็นสมาชิก VIP ฟรีหนึ่งเดือน affraid

- สมาชิก VIP สามมารถทำอะไรได้ืมั้ง

1. เเบนคนได้
2. ลบกระทู็คนอื่นได้
3. เข้าฟอรม์ลับได้
4. เป็นผู้ดูเเลบอร์ดได้

งั้นรีบๆ เข้าครับ ใคร โปรโมทถึง ตามนั้น บอก มาเลยครับ พร้อมเว็บที่ไปโปรโมทมา(เอามาให้ดูด้วยน่ะครับ)

เน้น ว่า ห้าม นำมาโปรโมท ใน เว็บ นี้นะครับ เน้น ห้ามเด็ดขาด

ฝ่าฝืน ผม ขอ แบน 90 วัน นะครับ ถือว่า เตือนแล้ว

ส่วน วิธี รับของรางวัล ผมจะติดต่อ อีกที ครับ รับรอง ว่า ได้แน่ๆ

ตัวอย่างครับ

อ้างอิงจาก :
ชื่อ (เอาของตัวเอง)

โปรโมทไป (กี่เว็บก็บอกไป)

ไปโปรมาตามเว้บนี้

(เเล้วเอากระทู้ที่ไปโปรโมทมาาให้ดู)

ง่ายๆครับ เร็วๆน่ะครับเวลามีจำกัด santa
ขึ้นไปข้างบน Go down

กิจกรมม โปรโมทเว็บ ได้สิทธพิเศษมากๆมาย คลิ๊กๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1